วันที่ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 เวลา 10.00 น. คณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์ เข้าพบหัวหน้าพยาบาลโรงพยาบาลเพชรบูรณ์ ณ ห้องประชุมแสงดาว โรงพยาบาลเพชรบูรณ์ เพื่อชี้แจงสาระสำคัญของหลักสูตรและวางแผนการจัดการเรียนการสอนภาคปฏิบัติของนักศึกษาพยาบาลให้เป็นไปด้วยความเรียบร้อยและบรรลุตามผลลัพธ์การเรียนรู้ที่คาดหวังของหลักสูตรพยาบาลศาสตรบัณฑิต (หลักสูตรใหม่ พ.ศ.2567)
![1-1](https://nurse.pcru.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/1-1-1024x683.jpg)
![2](https://nurse.pcru.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/2-1024x683.jpg)
![3](https://nurse.pcru.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/3-1024x683.jpg)
![](https://nurse.pcru.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/6-1024x683.jpg)
![4](https://nurse.pcru.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/4-1024x683.jpg)
![7](https://nurse.pcru.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/7-1024x683.jpg)
![9](https://nurse.pcru.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/9-1024x683.jpg)
![10](https://nurse.pcru.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/10-1024x683.jpg)
![IMG_5537](https://nurse.pcru.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_5537-1024x683.jpg)
Comments are closed