คณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม OPEN HEART OPEN HOUSE PCRU 2023 “OH HO 50th PCRU” วันที่ 5 กรกฎาคม 2566 เวลา 09.00 น. ณ หอประชุมใหม่ 50 ปี มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์ โดยมี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปรีชา ศรีเรืองฤทธิ์ อธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์ เป็นประธานเปิดโครงการและกล่าวต้อนรับผู้เข้าร่วมโครงการ มีคณาจารย์ น้องๆนักศึกษา นักเรียนจากทุกสถาบัน ให้ความสนใจเข้าร่วมโครงการดังกล่าวเป็นจำนวนมาก
![](https://nurse.pcru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/361582556_189987750721027_4122067952398641048_n-1024x768.jpg)
![](https://nurse.pcru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/361607452_189987207387748_385278754679998469_n-1024x683.jpg)
![](https://nurse.pcru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/361608405_189987087387760_7463480562262393542_n-1024x768.jpg)
![](https://nurse.pcru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/361608780_189987697387699_5617873629069991397_n-1024x577.jpg)
![](https://nurse.pcru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/361609828_189986994054436_2764709686638550998_n-768x1024.jpg)
![](https://nurse.pcru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/361621700_189987554054380_8445771987057877589_n-1024x768.jpg)
![](https://nurse.pcru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/361621869_189987017387767_461613291496366980_n-1024x768.jpg)
![](https://nurse.pcru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/361649664_189986984054437_4826268457870958574_n-1024x577.jpg)
![](https://nurse.pcru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/361899192_189987664054369_5676516236306088816_n-768x1024.jpg)
![](https://nurse.pcru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/361918029_189987490721053_6570914281175758103_n-1024x768.jpg)
![](https://nurse.pcru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/361925122_189987080721094_1456098802122541689_n-1024x768.jpg)
![](https://nurse.pcru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/361942199_189987377387731_5222802527939890610_n-1024x577.jpg)
![](https://nurse.pcru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/361945786_189987164054419_2218400997138838775_n-1024x683.jpg)
![](https://nurse.pcru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/362255787_189987134054422_1236287346802997802_n-577x1024.jpg)
![](https://nurse.pcru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/362262650_189987300721072_1221533345248520763_n-1024x683.jpg)
![](https://nurse.pcru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/362266804_189987774054358_4333156655121163515_n-577x1024.jpg)
![](https://nurse.pcru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/362639643_189987607387708_8125641193197269427_n-577x1024.jpg)
![](https://nurse.pcru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/362657974_189987440721058_1062993368653008759_n-1024x577.jpg)
![](https://nurse.pcru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/362919738_189987414054394_7774575979847994198_n-1024x768.jpg)
![](https://nurse.pcru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/362920808_189987194054416_7567742433564517597_n-1024x768.jpg)
![](https://nurse.pcru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/362932727_189987357387733_4065116358747279389_n-577x1024.jpg)
![](https://nurse.pcru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/362933884_189987274054408_7634330829143761391_n-1024x577.jpg)
![](https://nurse.pcru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/362973410_189987477387721_4076724206313252441_n-1-1024x577.jpg)
![](https://nurse.pcru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/362987811_189987260721076_5601294035126138196_n-1-768x1024.jpg)
Comments are closed